ราคาบอล คู่ สตุ๊ตการ์ต vs แวร์เดอร์ เบรเมน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 1 | 0.95 |
| Macauslot | 0.88 | 1 | 0.96 |
| Crown | 0.97 | 1 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1 | 0.93 |
| Easybet | 0.95 | 1 | 0.95 |
| Vcbet | 0.89 | 1 | 0.92 |
| Mansion88 | 1.17 | 1.25 | 0.73 |
| 12bet | 1.17 | 1.25 | 0.73 |
| 18Bet | 0.87 | 1 | 0.9 |
| Interwetten | 0.9 | 1 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.55 | 4.39 | 4.4 |
| Macauslot | 1.47 | 4.85 | 4.5 |
| Crown | 1.62 | 5 | 4.5 |
| Ladbrokes | 1.57 | 4.6 | 5 |
| Bet365 | 1.57 | 4.5 | 4.5 |
| Easybet | 1.54 | 4.5 | 4.5 |
| Vcbet | 1.53 | 4.4 | 4.5 |
| Mansion88 | 1.56 | 4.45 | 4.6 |
| 12bet | 1.56 | 4.45 | 4.6 |
| 18Bet | 1.57 | 4.6 | 4.7 |
| Interwetten | 1.6 | 4.7 | 4.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 3.75 | 0.83 |
| Macauslot | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Crown | 1.02 | 3.75 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | 1.05 | 3.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.95 | 3.75 | 0.78 |
| Mansion88 | 1.04 | 3.75 | 0.82 |
| 12bet | 1.04 | 3.75 | 0.82 |
| 18Bet | 0.96 | 3.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตุ๊ตการ์ต vs แวร์เดอร์ เบรเมน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตุ๊ตการ์ต
3-0-5
แวร์เดอร์ เบรเมน
4-3-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตุ๊ตการ์ต
14 : 15
แวร์เดอร์ เบรเมน
17 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตุ๊ตการ์ต
37.5%
แวร์เดอร์ เบรเมน
50.0%
สตุ๊ตการ์ต
| รวม | 8 | 3 | 0 | 5 | 14 | 15 | 9 | 11 | 37.5% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 5 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 10 | 6 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 4 | 12 | 8 | 37.5% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
แวร์เดอร์ เบรเมน
| รวม | 8 | 4 | 3 | 1 | 17 | 14 | 15 | 5 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 5 | 10 | 4 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 9 | 5 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 7 | 8 | 13 | 25.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 16 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตุ๊ตการ์ต
55 - 58
แวร์เดอร์ เบรเมน
สตุ๊ตการ์ต
แวร์เดอร์ เบรเมน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตุ๊ตการ์ต
LWWLDL
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม6.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%56.33
แวร์เดอร์ เบรเมน
WLWDDL
ยิงได้1.83
เสีย2.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%41.83