ราคาบอล คู่ สตุ๊ตการ์ต vs โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 1.5 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 1.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 1.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.96 | 1.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 1 | 1.5 | 0.88 |
| 12bet | 1 | 1.5 | 0.88 |
| 18Bet | 0.95 | 1.5 | 0.82 |
| Interwetten | 0.95 | 1.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.37 | 5.1 | 5.6 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.43 | 5.6 | 6 |
| Ladbrokes | 1.4 | 5.5 | 6 |
| Bet365 | 1.38 | 5 | 7 |
| Easybet | 1.37 | 5.1 | 6.3 |
| Vcbet | 1.33 | 5 | 6.5 |
| Mansion88 | 1.4 | 5.1 | 5.9 |
| 12bet | 1.4 | 5.1 | 5.9 |
| 18Bet | 1.38 | 5.25 | 6.5 |
| Interwetten | 1.4 | 5.75 | 6.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 3.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 3.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.89 | 3.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.89 | 3.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.91 | 3.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.91 | 3.75 | 0.95 |
| 18Bet | 0.86 | 3.75 | 0.9 |
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตุ๊ตการ์ต vs โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตุ๊ตการ์ต
2-0-3
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตุ๊ตการ์ต
8 : 9
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
7 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตุ๊ตการ์ต
40.0%
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0.0%
สตุ๊ตการ์ต
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 9 | 6 | 11 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 9 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 40.0% |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
| รวม | 5 | 0 | 0 | 5 | 7 | 18 | 0 | 18 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 6 | 8 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 10 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 0 | 5 | 7 | 18 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 15 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตุ๊ตการ์ต
82 - 31
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
สตุ๊ตการ์ต
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตุ๊ตการ์ต
WWWWLL
ยิงได้2.33
เสีย0.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%56.50
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
LDWLLL
ยิงได้1.83
เสีย2.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%51.17