ราคาบอล คู่ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ vs ชาลเก้ 04 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 1 | 0.86 |
| Macauslot | 1 | 1 | 0.84 |
| Crown | 1.03 | 1 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 1.04 | 1 | 0.86 |
| Vcbet | 0.97 | 1 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.97 | 1 | 0.91 |
| 12bet | 0.97 | 1 | 0.91 |
| 18Bet | 0.93 | 1 | 0.83 |
| Interwetten | 0.95 | 1 | 0.77 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.59 | 4.06 | 4.43 |
| Macauslot | 1.51 | 4.45 | 4.5 |
| Crown | 1.61 | 4.65 | 4.8 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4.33 | 4.8 |
| Bet365 | 1.62 | 4.33 | 5 |
| Easybet | 1.61 | 4.2 | 4.7 |
| Vcbet | 1.55 | 4.1 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.6 | 4.25 | 4.55 |
| 12bet | 1.6 | 4.25 | 4.55 |
| 18Bet | 1.58 | 4.3 | 4.9 |
| Interwetten | 1.63 | 4.4 | 4.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 3.25 | 0.88 |
| Macauslot | 0.96 | 3.25 | 0.84 |
| Crown | 1.04 | 3.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 1 | 3.25 | 0.88 |
| Vcbet | 0.98 | 3.25 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.99 | 3.25 | 0.87 |
| 12bet | 0.99 | 3.25 | 0.87 |
| 18Bet | 0.95 | 3.25 | 0.81 |
| Interwetten | 1.15 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ vs ชาลเก้ 04
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
3-0-5
ชาลเก้ 04
1-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
14 : 16
ชาลเก้ 04
4 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
37.5%
ชาลเก้ 04
12.5%
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
| รวม | 8 | 3 | 0 | 5 | 14 | 16 | 9 | 12 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 7 | 6 | 11 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 9 | 3 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 10 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 3 | 1 | 5 | 3 | 15 | 2 | 50.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
ชาลเก้ 04
| รวม | 8 | 1 | 3 | 4 | 4 | 9 | 6 | 17 | 12.5% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 4 | 7 | 14 | 12.5% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 17 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
62 - 26
ชาลเก้ 04
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
ชาลเก้ 04
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
LDWWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม7.17
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%51.17
ชาลเก้ 04
LLDLLW
ยิงได้0.33
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%45.33