ราคาบอล คู่ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ vs ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.13 | 0 | 0.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | -0.25 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 1.03 |
| Easybet | 1.13 | 0 | 0.78 |
| Vcbet | 0.79 | -0.25 | 1.04 |
| Mansion88 | 1.11 | 0 | 0.78 |
| 12bet | 1.11 | 0 | 0.78 |
| 18Bet | 0.8 | -0.25 | 0.97 |
| Interwetten | 1 | 0 | 0.73 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.65 | 3.71 | 2.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.77 | 4.1 | 2.3 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3.9 | 2.3 |
| Bet365 | 2.63 | 3.8 | 2.38 |
| Easybet | 2.6 | 3.8 | 2.26 |
| Vcbet | 2.6 | 3.8 | 2.2 |
| Mansion88 | 2.68 | 3.8 | 2.25 |
| 12bet | 2.68 | 3.8 | 2.25 |
| 18Bet | 2.7 | 3.9 | 2.25 |
| Interwetten | 2.7 | 3.9 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.5 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 3.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 1 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 1.02 | 3.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.95 | 3.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 1 | 3.5 | 0.86 |
| 12bet | 1 | 3.5 | 0.86 |
| 18Bet | 0.92 | 3.5 | 0.84 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ vs ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
1-0-4
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
3-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
9 : 13
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
14 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
20.0%
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
60.0%
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
| รวม | 5 | 1 | 0 | 4 | 9 | 13 | 3 | 17 | 20.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 14 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 0 | 4 | 9 | 13 | 3 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 6 | 60.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 60.0% |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 8 | 10 | 4 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 7 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 8 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 8 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 5 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 8 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 60.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
30 - 85
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
LLLLWL
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม7.00
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%59.00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
WWWWDW
ยิงได้3.00
เสีย0.83
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%58.00