ราคาบอล คู่ โตริโน่ vs มอนซ่า 1912 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0.25 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1 |
| Easybet | 0.84 | 0.25 | 1 |
| Vcbet | 0.86 | 0.25 | 1.03 |
| Mansion88 | 0.89 | 0.25 | 0.99 |
| 12bet | 0.89 | 0.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.97 |
| Interwetten | 1.15 | 0.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.05 | 3.22 | 3.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.11 | 3.55 | 3.5 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.1 | 3.3 | 3.5 |
| Easybet | 2.12 | 3.3 | 3.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.09 | 3.35 | 3.15 |
| 12bet | 2.09 | 3.35 | 3.15 |
| 18Bet | 2.1 | 3.45 | 3.35 |
| Interwetten | 2.15 | 3.4 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.25 | 1.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 2.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.74 | 2.25 | 1.09 |
| Vcbet | 1.04 | 2.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.73 | 2.25 | 1.14 |
| 12bet | 0.73 | 2.25 | 1.14 |
| 18Bet | 0.94 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โตริโน่ vs มอนซ่า 1912
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โตริโน่
2-1-3
มอนซ่า 1912
1-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โตริโน่
7 : 9
มอนซ่า 1912
9 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โตริโน่
33.3%
มอนซ่า 1912
16.7%
โตริโน่
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 12 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 16 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 16 | 0.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 18 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
มอนซ่า 1912
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 15 | 4 | 18 | 16.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 14 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 11 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 15 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 15 | 16.7% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 19 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โตริโน่
57 - 45
มอนซ่า 1912
โตริโน่
มอนซ่า 1912
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โตริโน่
WDLWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%53.17
มอนซ่า 1912
LDLWLD
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.17