ราคาบอล คู่ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 vs ฮัมบูร์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.07 | 0.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.77 | 0 | 1.07 |
| Vcbet | 1.04 | 0.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.11 | 0.25 | 0.78 |
| 12bet | 1.11 | 0.25 | 0.78 |
| 18Bet | 1.05 | 0.25 | 0.74 |
| Interwetten | 0.73 | 0 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.28 | 3.44 | 2.68 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.38 | 3.75 | 2.8 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.75 | 2.8 |
| Bet365 | 2.25 | 3.7 | 2.8 |
| Easybet | 2.31 | 3.6 | 2.8 |
| Vcbet | 2.25 | 3.5 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.33 | 3.55 | 2.57 |
| 12bet | 2.33 | 3.55 | 2.57 |
| 18Bet | 2.3 | 3.6 | 2.8 |
| Interwetten | 2.35 | 3.7 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 3 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 3 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.88 |
| Easybet | 0.96 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | 0.94 | 3 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.98 | 3 | 0.88 |
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.88 |
| 18Bet | 0.93 | 3 | 0.83 |
| Interwetten | 0.57 | 2.5 | 1.35 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 vs ฮัมบูร์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
1-1-3
ฮัมบูร์ก
2-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
3 : 7
ฮัมบูร์ก
5 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
20.0%
ฮัมบูร์ก
40.0%
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 4 | 15 | 20.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 4 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 13 | 20.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 20.0% |
ฮัมบูร์ก
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 15 | 6 | 12 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 6 | 3 | 14 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 9 | 3 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 15 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 17 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 15 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
51 - 59
ฮัมบูร์ก
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
ฮัมบูร์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
LWWLLD
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.67
ฮัมบูร์ก
WWWLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%42.00