ราคาบอล คู่ ไฟร์บวร์ก vs บาเยิร์น มิวนิค ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | -1.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | -1.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -1.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.92 | -1.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.85 | -1.5 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.87 | -1.5 | 1.01 |
| 12bet | 0.87 | -1.5 | 1.01 |
| 18Bet | 0.83 | -1.5 | 0.93 |
| Interwetten | 0.77 | -1.5 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.1 | 5.3 | 1.38 |
| Macauslot | |||
| Crown | 6.2 | 5.9 | 1.41 |
| Ladbrokes | 5.5 | 5.75 | 1.44 |
| Bet365 | 6 | 5.5 | 1.4 |
| Easybet | 5.6 | 5.4 | 1.39 |
| Vcbet | 6 | 5 | 1.36 |
| Mansion88 | 5.5 | 5.2 | 1.42 |
| 12bet | 5.5 | 5.2 | 1.42 |
| 18Bet | 6 | 5.5 | 1.38 |
| Interwetten | 6 | 5.75 | 1.43 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 4 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 4 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.9 |
| Bet365 | 0.93 | 4 | 0.93 |
| Easybet | 0.95 | 4 | 0.93 |
| Vcbet | 0.91 | 4 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.94 | 4 | 0.92 |
| 12bet | 0.94 | 4 | 0.92 |
| 18Bet | 0.88 | 4 | 0.88 |
| Interwetten | 0.6 | 3.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไฟร์บวร์ก vs บาเยิร์น มิวนิค
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไฟร์บวร์ก
4-1-0
บาเยิร์น มิวนิค
4-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไฟร์บวร์ก
14 : 4
บาเยิร์น มิวนิค
22 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไฟร์บวร์ก
80.0%
บาเยิร์น มิวนิค
66.7%
ไฟร์บวร์ก
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 4 | 13 | 3 | 80.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 2 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 4 | 13 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 60.0% |
บาเยิร์น มิวนิค
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 22 | 5 | 14 | 1 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 18 | 2 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 22 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 1 | 13 | 1 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 1 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไฟร์บวร์ก
62 - 68
บาเยิร์น มิวนิค
ไฟร์บวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไฟร์บวร์ก
WWWDWW
ยิงได้2.83
เสีย1.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%45.17
บาเยิร์น มิวนิค
WDDWWW
ยิงได้4.17
เสีย1.17
เตะมุม9.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%67.33