ราคาบอล คู่ แอร์เบ ไลป์ซิก vs เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 1.5 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 1.5 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.5 | 1 |
| Easybet | 0.83 | 1.5 | 1.02 |
| Vcbet | 0.83 | 1.5 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.85 | 1.5 | 1.03 |
| 12bet | 0.85 | 1.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.8 | 1.5 | 0.97 |
| Interwetten | 0.8 | 1.5 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.31 | 5.4 | 6.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.35 | 6.1 | 7.3 |
| Ladbrokes | 1.35 | 5.75 | 7 |
| Bet365 | 1.33 | 5.75 | 7 |
| Easybet | 1.33 | 5.5 | 6.8 |
| Vcbet | 1.29 | 5.5 | 7 |
| Mansion88 | 1.33 | 5.5 | 6.8 |
| 12bet | 1.33 | 5.5 | 6.8 |
| 18Bet | 1.32 | 5.5 | 7.75 |
| Interwetten | 1.35 | 6 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3.75 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 3.75 | 1 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.88 | 3.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.9 | 3.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.9 | 3.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.85 | 3.75 | 0.92 |
| Interwetten | 0.67 | 3.5 | 1.15 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอร์เบ ไลป์ซิก vs เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอร์เบ ไลป์ซิก
3-0-2
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
2-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอร์เบ ไลป์ซิก
15 : 5
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
8 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอร์เบ ไลป์ซิก
60.0%
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
40.0%
แอร์เบ ไลป์ซิก
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 5 | 9 | 5 | 60.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 14 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 5 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 2 | 9 | 6 | 60.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 2 | 9 | 60.0% |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 9 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 12 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอร์เบ ไลป์ซิก
61 - 52
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
แอร์เบ ไลป์ซิก
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอร์เบ ไลป์ซิก
WWLWLL
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%54.00
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
LDLWWW
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.83