ราคาบอล คู่ มอนซ่า 1912 vs อตาลันต้า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | -0.25 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.06 | -0.25 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.5 | 1.03 |
| Easybet | 0.81 | -0.5 | 1.06 |
| Vcbet | 0.83 | -0.5 | 1.07 |
| Mansion88 | 0.83 | -0.5 | 1.05 |
| 12bet | 0.83 | -0.5 | 1.05 |
| 18Bet | 0.77 | -0.5 | 1.01 |
| Interwetten | 0.73 | -0.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.04 | 3.41 | 2.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.35 | 3.85 | 2.08 |
| Ladbrokes | 3.25 | 3.7 | 2.05 |
| Bet365 | 3.3 | 3.5 | 2.05 |
| Easybet | 3.2 | 3.5 | 2.05 |
| Vcbet | 3.25 | 3.75 | 2 |
| Mansion88 | 3.15 | 3.65 | 2.05 |
| 12bet | 3.15 | 3.65 | 2.05 |
| 18Bet | 3.25 | 3.7 | 2.05 |
| Interwetten | 3.3 | 3.7 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 3 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.88 |
| Easybet | 0.95 | 3 | 0.89 |
| Vcbet | 0.97 | 3 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.95 | 3 | 0.91 |
| 12bet | 0.95 | 3 | 0.91 |
| 18Bet | 0.92 | 3 | 0.85 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.35 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนซ่า 1912 vs อตาลันต้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนซ่า 1912
2-1-7
อตาลันต้า
3-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนซ่า 1912
17 : 24
อตาลันต้า
16 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนซ่า 1912
20.0%
อตาลันต้า
33.3%
มอนซ่า 1912
| รวม | 10 | 2 | 1 | 7 | 17 | 24 | 7 | 16 | 20.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 8 | 6 | 12 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 8 | 16 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 4 | 4 | 7 | 12 | 10 | 15 | 20.0% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 14 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 13 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
อตาลันต้า
| รวม | 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 12 | 33.3% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 8 | 10 | 7 | 60.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 9 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 14 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 9 | 7 | 15 | 6 | 44.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 4 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 17 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนซ่า 1912
40 - 60
อตาลันต้า
มอนซ่า 1912
อตาลันต้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนซ่า 1912
LLLWLD
ยิงได้1.83
เสีย2.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.50
อตาลันต้า
DDLLWW
ยิงได้2.33
เสีย2.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%46.67