ราคาบอล คู่ เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 vs แวร์เดอร์ เบรเมน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.75 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0.75 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 1 |
| Easybet | 0.85 | 0.75 | 0.99 |
| Vcbet | 0.84 | 0.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.87 | 0.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.87 | 0.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.82 | 0.75 | 0.94 |
| Interwetten | 1.1 | 1 | 0.67 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.63 | 3.97 | 4.19 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.68 | 4.35 | 4.65 |
| Ladbrokes | 1.67 | 4.2 | 4.4 |
| Bet365 | 1.67 | 4.1 | 4.5 |
| Easybet | 1.63 | 4.1 | 4.4 |
| Vcbet | 1.62 | 4 | 4.4 |
| Mansion88 | 1.7 | 4.05 | 4.25 |
| 12bet | 1.7 | 4.05 | 4.25 |
| 18Bet | 1.68 | 4.1 | 4.4 |
| Interwetten | 1.7 | 4.2 | 4.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 3.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 3 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 1.03 |
| Easybet | 0.86 | 3 | 0.94 |
| Vcbet | 0.86 | 3 | 0.95 |
| Mansion88 | 1.07 | 3.25 | 0.79 |
| 12bet | 1.07 | 3.25 | 0.79 |
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.95 |
| Interwetten | 1.25 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 vs แวร์เดอร์ เบรเมน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
2-1-2
แวร์เดอร์ เบรเมน
2-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
13 : 10
แวร์เดอร์ เบรเมน
10 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
40.0%
แวร์เดอร์ เบรเมน
40.0%
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 10 | 7 | 8 | 40.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 3 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 10 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 9 | 40.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 17 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 40.0% |
แวร์เดอร์ เบรเมน
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 10 | 8 | 7 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 7 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 10 | 8 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 16 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 14 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
67 - 49
แวร์เดอร์ เบรเมน
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
แวร์เดอร์ เบรเมน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
LWWLWD
ยิงได้2.67
เสีย1.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%41.83
แวร์เดอร์ เบรเมน
DLWDWL
ยิงได้1.67
เสีย2.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%42.33