ราคาบอล คู่ โคโลญจน์ vs ชาลเก้ 04 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 0.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 0.5 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | 1.01 | 0.5 | 0.83 |
| Vcbet | 1 | 0.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.03 | 0.5 | 0.85 |
| 12bet | 1.03 | 0.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.98 | 0.5 | 0.79 |
| Interwetten | 1.05 | 0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.05 | 3.46 | 3.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.07 | 3.95 | 3.25 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.7 | 3.3 |
| Bet365 | 2 | 4 | 3.2 |
| Easybet | 2 | 3.8 | 3.2 |
| Vcbet | 1.95 | 3.6 | 3.2 |
| Mansion88 | 2.03 | 3.65 | 3.2 |
| 12bet | 2.03 | 3.65 | 3.2 |
| 18Bet | 2 | 3.9 | 3.25 |
| Interwetten | 2.05 | 3.85 | 3.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 3 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 3 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 0.92 | 3 | 0.91 |
| Vcbet | 0.91 | 3 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.94 | 3 | 0.92 |
| 12bet | 0.94 | 3 | 0.92 |
| 18Bet | 0.9 | 3 | 0.86 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.57 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โคโลญจน์ vs ชาลเก้ 04
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โคโลญจน์
2-1-2
ชาลเก้ 04
1-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โคโลญจน์
8 : 10
ชาลเก้ 04
4 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โคโลญจน์
40.0%
ชาลเก้ 04
20.0%
โคโลญจน์
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 10 | 7 | 10 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 10 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 14 | 20.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 20.0% |
ชาลเก้ 04
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 13 | 20.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 11 | 20.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โคโลญจน์
48 - 66
ชาลเก้ 04
โคโลญจน์
ชาลเก้ 04
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โคโลญจน์
LWDLDL
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.83
ชาลเก้ 04
LWWDWD
ยิงได้1.67
เสีย0.83
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%41.33