ราคาบอล คู่ กาญารี่ vs โฟรซิโนเน่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 0 | 0.87 |
| Macauslot | 1.02 | 0 | 0.82 |
| Crown | 1.04 | 0 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 1.05 | 0 | 0.83 |
| Vcbet | 1.08 | 0 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.12 | 0 | 0.77 |
| 12bet | 1.12 | 0 | 0.77 |
| 18Bet | 1.03 | 0 | 0.75 |
| Interwetten | 0.97 | 0 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.56 | 3.48 | 2.36 |
| Macauslot | 2.48 | 3.83 | 2.23 |
| Crown | 2.75 | 3.7 | 2.47 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.6 | 2.37 |
| Bet365 | 2.63 | 3.5 | 2.45 |
| Easybet | 2.6 | 3.5 | 2.42 |
| Vcbet | 2.63 | 3.7 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.75 | 3.6 | 2.28 |
| 12bet | 2.75 | 3.6 | 2.28 |
| 18Bet | 2.7 | 3.7 | 2.35 |
| Interwetten | 2.75 | 3.65 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 3 | 0.99 |
| Macauslot | 0.86 | 3 | 0.94 |
| Crown | 0.89 | 3 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.88 | 3 | 0.96 |
| Vcbet | 0.9 | 3 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.88 | 3 | 0.98 |
| 12bet | 0.88 | 3 | 0.98 |
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.93 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.57 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กาญารี่ vs โฟรซิโนเน่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กาญารี่
4-1-5
โฟรซิโนเน่
6-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กาญารี่
9 : 15
โฟรซิโนเน่
24 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กาญารี่
40.0%
โฟรซิโนเน่
60.0%
กาญารี่
| รวม | 10 | 4 | 1 | 5 | 9 | 15 | 13 | 12 | 40.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 16 | 25.0% | |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 11 | 9 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 5 | 3 | 5 | 6 | 11 | 13 | 20.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 11 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
โฟรซิโนเน่
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 24 | 14 | 20 | 6 | 60.0% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 6 | 15 | 2 | 83.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 1 | 3 | 14 | 8 | 19 | 3 | 60.0% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 3 | 13 | 1 | 66.7% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กาญารี่
30 - 69
โฟรซิโนเน่
กาญารี่
โฟรซิโนเน่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กาญารี่
LLLLDW
ยิงได้0.83
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%40.00
โฟรซิโนเน่
WWDWLW
ยิงได้2.83
เสีย1.83
เตะมุม7.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%52.00