ราคาบอล คู่ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 1.25 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 1.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.93 | 1.25 | 0.91 |
| Vcbet | 0.91 | 1.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.96 | 1.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.96 | 1.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.9 | 1.25 | 0.87 |
| Interwetten | 0.7 | 1 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.43 | 4.67 | 5.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.49 | 5.2 | 5.6 |
| Ladbrokes | 1.48 | 4.8 | 5.5 |
| Bet365 | 1.48 | 5 | 5.25 |
| Easybet | 1.46 | 4.9 | 5.3 |
| Vcbet | 1.4 | 4.75 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.48 | 4.7 | 5.2 |
| 12bet | 1.48 | 4.7 | 5.2 |
| 18Bet | 1.45 | 5 | 5.5 |
| Interwetten | 1.5 | 5 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 3.5 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.5 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.8 | 3.5 | 1 |
| Easybet | 0.85 | 3.5 | 0.97 |
| Vcbet | 0.86 | 3.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.5 | 0.99 |
| 12bet | 0.87 | 3.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.83 | 3.5 | 0.94 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4-1-0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
11 : 4
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
9 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
80.0%
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20.0%
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 4 | 13 | 2 | 80.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 4 | 13 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 8 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 40.0% |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 16 | 5 | 14 | 20.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 10 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 16 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 6 | 12 | 1 | 80.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 7 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 5 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 6 | 12 | 80.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
76 - 48
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
LDWWWW
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%52.50
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
WLWDWL
ยิงได้1.83
เสีย2.17
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%52.00