ราคาบอล คู่ อตาลันต้า vs โฟรซิโนเน่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.12 | 1 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.75 | 1.06 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 1 | 0.78 |
| Easybet | 1.12 | 1 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.11 | 1 | 0.78 |
| 12bet | 1.11 | 1 | 0.78 |
| 18Bet | 0.76 | 0.75 | 1.02 |
| Interwetten | 1.05 | 1 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.62 | 4.06 | 4.17 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.66 | 4.55 | 4.55 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4.33 | 4.6 |
| Bet365 | 1.62 | 4.1 | 5 |
| Easybet | 1.62 | 4.1 | 4.6 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.69 | 4.15 | 4.05 |
| 12bet | 1.69 | 4.15 | 4.05 |
| 18Bet | 1.63 | 4.2 | 4.6 |
| Interwetten | 1.67 | 4.3 | 4.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3.25 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 3.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.93 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.91 | 3.25 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 3.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.94 | 3.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.89 | 3.25 | 0.88 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.73 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อตาลันต้า vs โฟรซิโนเน่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อตาลันต้า
3-0-3
โฟรซิโนเน่
4-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อตาลันต้า
8 : 8
โฟรซิโนเน่
13 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อตาลันต้า
50.0%
โฟรซิโนเน่
57.1%
อตาลันต้า
| รวม | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 10 | 50.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 8 | 33.3% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
โฟรซิโนเน่
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 13 | 9 | 13 | 4 | 57.1% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 8 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 5 | 0 | 2 | 10 | 5 | 15 | 1 | 71.4% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อตาลันต้า
54 - 66
โฟรซิโนเน่
อตาลันต้า
โฟรซิโนเน่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อตาลันต้า
WWLLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%47.50
โฟรซิโนเน่
WLWWDW
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.00