ราคาบอล คู่ เอเอส โรม่า vs ซัสเซาโล่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 1.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 1.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.95 | 1.5 | 0.92 |
| Vcbet | 0.95 | 1.5 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.94 | 1.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.94 | 1.5 | 0.94 |
| 18Bet | 0.88 | 1.5 | 0.89 |
| Interwetten | 0.85 | 1.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.35 | 5 | 6.1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.37 | 5.6 | 7.3 |
| Ladbrokes | 1.36 | 5.25 | 7.5 |
| Bet365 | 1.33 | 5 | 8 |
| Easybet | 1.35 | 5.1 | 7.3 |
| Vcbet | 1.3 | 5.5 | 8 |
| Mansion88 | 1.32 | 5.3 | 7.8 |
| 12bet | 1.32 | 5.3 | 7.8 |
| 18Bet | 1.32 | 5.25 | 8 |
| Interwetten | 1.35 | 5.75 | 7.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 3.25 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 3.25 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.83 | 3.25 | 1.03 |
| Easybet | 0.85 | 3.25 | 1 |
| Vcbet | 0.87 | 3.25 | 1.02 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.25 | 1.02 |
| 12bet | 0.84 | 3.25 | 1.02 |
| 18Bet | 0.81 | 3.25 | 0.95 |
| Interwetten | 1 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอเอส โรม่า vs ซัสเซาโล่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอเอส โรม่า
7-3-0
ซัสเซาโล่
2-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอเอส โรม่า
28 : 10
ซัสเซาโล่
14 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอเอส โรม่า
70.0%
ซัสเซาโล่
22.2%
เอเอส โรม่า
| รวม | 10 | 7 | 3 | 0 | 28 | 10 | 24 | 3 | 70.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 5 | 13 | 3 | 80.0% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 14 | 5 | 11 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 16 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 3 | 1 | 13 | 2 | 21 | 1 | 60.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 5 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 1 | 10 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 2 | 11 | 50.0% |
ซัสเซาโล่
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 14 | 22 | 8 | 15 | 22.2% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 10 | 7 | 11 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 6 | 12 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 17 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 5 | 3 | 6 | 9 | 8 | 16 | 11.1% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 3 | 18 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 7 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอเอส โรม่า
75 - 29
ซัสเซาโล่
เอเอส โรม่า
ซัสเซาโล่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอเอส โรม่า
WWDWWL
ยิงได้3.50
เสีย1.83
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%61.33
ซัสเซาโล่
LLLDLW
ยิงได้1.50
เสีย2.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%48.83