ราคาบอล คู่ ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี vs นารา คลับ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| Macauslot | 0.98 | 0.5 | 0.72 |
| Crown | 0.97 | 0.5 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 0.5 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.06 | 0.5 | 0.82 |
| 12bet | 1.03 | 0.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.72 | 0.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.03 | 3.38 | 3 |
| Macauslot | 1.98 | 3.4 | 2.63 |
| Crown | 1.97 | 3.75 | 3.1 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.6 | 2.9 |
| Bet365 | 1.95 | 3.4 | 3.1 |
| Easybet | 1.97 | 3.5 | 3.2 |
| Vcbet | 1.87 | 3.25 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.06 | 3.55 | 3 |
| 12bet | 2.03 | 3.55 | 3.05 |
| 18Bet | 2.05 | 3.5 | 3.05 |
| Interwetten | 2.1 | 3.5 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 3 | 0.89 |
| Macauslot | 0.8 | 3 | 0.82 |
| Crown | 1.06 | 3 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 1.01 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | 0.66 | 3 | 0.67 |
| Mansion88 | 0.96 | 3 | 0.9 |
| 12bet | 0.94 | 3 | 0.92 |
| 18Bet | 0.85 | 3 | 0.79 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี vs นารา คลับ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
4-2-4
นารา คลับ
6-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17 : 14
นารา คลับ
21 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
40.0%
นารา คลับ
60.0%
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 17 | 14 | 14 | 8 | 40.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 7 | 6 | 12 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 5 | 3 | 4 | 6 | 11 | 16 | 20.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 18 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 6 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
นารา คลับ
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 21 | 16 | 20 | 4 | 60.0% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 6 | 12 | 3 | 80.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 10 | 8 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 6 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 7 | 16 | 6 | 40.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 16 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
45 - 74
นารา คลับ
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
นารา คลับ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
DWLWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.67
นารา คลับ
WWWWWD
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%53.33