ราคาบอล คู่ ซูลเต้ วาเรเกม vs เซอแร็ง ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 1.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 1.5 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 1.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.85 | 1.5 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.82 | 1.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.87 | 1.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.83 | 1.5 | 0.94 |
| Interwetten | 0.85 | 1.5 | 0.85 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.3 | 4.92 | 6.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.26 | 5.2 | 7.2 |
| Ladbrokes | 1.28 | 5 | 7.5 |
| Bet365 | 1.27 | 5.25 | 7 |
| Easybet | 1.27 | 5.3 | 7 |
| Vcbet | 1.29 | 5 | 7.5 |
| Mansion88 | 1.28 | 5.1 | 7.3 |
| 12bet | 1.29 | 5 | 8 |
| 18Bet | 1.33 | 5.5 | 8 |
| Interwetten | 1.3 | 5.5 | 8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 3 | 1.06 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 3.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.92 | 3.25 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.93 | 3.25 | 0.87 |
| 12bet | 0.97 | 3.25 | 0.91 |
| 18Bet | 0.92 | 3.25 | 0.84 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซูลเต้ วาเรเกม vs เซอแร็ง ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซูลเต้ วาเรเกม
3-2-3
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
0-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซูลเต้ วาเรเกม
10 : 9
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
8 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซูลเต้ วาเรเกม
37.5%
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
0.0%
ซูลเต้ วาเรเกม
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 9 | 11 | 8 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 10 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 5 | 6 | 15 | 12.5% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
| รวม | 7 | 0 | 2 | 5 | 8 | 15 | 2 | 14 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 8 | 13 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 6 | 10 | 5 | 42.9% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซูลเต้ วาเรเกม
43 - 37
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
ซูลเต้ วาเรเกม
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซูลเต้ วาเรเกม
LLLLWD
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%38.33
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
LWDLLD
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%35.83