ราคาบอล คู่ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ vs สเตล สตาโลว่า โวล่า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.68 | 0.5 | 1.13 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.75 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.68 | 0.5 | 1.13 |
| 12bet | 0.66 | 0.5 | 1.16 |
| 18Bet | 0.87 | 0.75 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.68 | 3.48 | 3.73 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.62 | 4 | 3.95 |
| Ladbrokes | 1.67 | 3.7 | 4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.6 | 3.5 |
| Easybet | 1.68 | 3.9 | 4.1 |
| Vcbet | 1.55 | 3.5 | 3.75 |
| Mansion88 | 1.68 | 3.75 | 3.9 |
| 12bet | 1.66 | 3.75 | 3.95 |
| 18Bet | 1.73 | 4 | 4.1 |
| Interwetten | 1.77 | 3.7 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 3 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.89 | 3 | 0.91 |
| Vcbet | 0.65 | 3 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.82 | 3 | 0.98 |
| 12bet | 0.82 | 3 | 0.98 |
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ vs สเตล สตาโลว่า โวล่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
6-2-1
สเตล สตาโลว่า โวล่า
3-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
19 : 10
สเตล สตาโลว่า โวล่า
14 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
66.7%
สเตล สตาโลว่า โวล่า
33.3%
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 19 | 10 | 20 | 1 | 66.7% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 3 | 50.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 4 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 5 | 1 | 9 | 5 | 14 | 6 | 33.3% |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% |
สเตล สตาโลว่า โวล่า
| รวม | 9 | 3 | 1 | 5 | 14 | 17 | 10 | 13 | 33.3% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 5 | 7 | 10 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 9 | 9 | 14 | 22.2% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 8 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
72 - 43
สเตล สตาโลว่า โวล่า
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
สเตล สตาโลว่า โวล่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
WDWDWD
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.67
สเตล สตาโลว่า โวล่า
WLDLLW
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%46.17