ราคาบอล คู่ ซลิน 2 vs ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.59 | 0.5 | 1.12 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.77 | 0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.7 | 0.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 3.75 | 3.95 |
| Ladbrokes | 1.67 | 3.8 | 3.9 |
| Bet365 | 1.62 | 4.1 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.62 | 4.33 | 4.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.95 | 3.5 | 3.05 |
| Interwetten | 1.7 | 3.8 | 4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 3.25 | 0.7 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.78 | 3 | 1.01 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.73 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซลิน 2 vs ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซลิน 2
4-3-5
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
6-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซลิน 2
13 : 17
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
16 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซลิน 2
33.3%
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
50.0%
ซลิน 2
| รวม | 12 | 4 | 3 | 5 | 13 | 17 | 15 | 12 | 33.3% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 13 | 33.3% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 4 | 5 | 3 | 9 | 9 | 17 | 7 | 33.3% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 8 | 33.3% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% |
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
| รวม | 12 | 6 | 2 | 4 | 16 | 10 | 20 | 5 | 50.0% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | 8 | 12 | 33.3% | |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 3 | 12 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 3 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 5 | 14 | 11 | 25.0% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 17 | 16.7% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซลิน 2
53 - 71
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
ซลิน 2
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซลิน 2
WLLLWD
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%51.00
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
DWDWWL
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.50