ราคาบอล คู่ ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ vs โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.64 | 0 | 1.19 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 0.25 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.96 | 0.25 | 0.84 |
| 12bet | 0.96 | 0.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.93 | 0.25 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.09 | 3.18 | 2.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.21 | 3.6 | 2.7 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.4 | 2.8 |
| Bet365 | 2.2 | 3.4 | 2.7 |
| Easybet | 2.05 | 3.5 | 3 |
| Vcbet | 2 | 3.2 | 2.6 |
| Mansion88 | 2.15 | 3.4 | 2.76 |
| 12bet | 2.15 | 3.45 | 2.75 |
| 18Bet | 2.2 | 3.5 | 2.85 |
| Interwetten | 2.15 | 3.35 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 2.75 | 1.01 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.86 | 2.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.91 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ vs โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
4-4-1
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
3-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
16 : 11
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
11 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
44.4%
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
33.3%
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
| รวม | 9 | 4 | 4 | 1 | 16 | 11 | 16 | 5 | 44.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 3 | 11 | 4 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 7 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 6 | 0 | 6 | 3 | 15 | 6 | 33.3% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 1 | 60.0% | |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 11 | 15 | 12 | 11 | 33.3% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 12 | 12 | 2 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 6 | 3 | 5 | 9 | 6 | 18 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 5 | 7 | 6 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 6 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
72 - 52
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
DDDWWW
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%51.17
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
LDWWLW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%58.17