ราคาบอล คู่ ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ vs โกลนิค เลชน่า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.69 | 0 | 1.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 0 | 1.08 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.69 | 0 | 1.07 |
| 12bet | 0.69 | 0 | 1.07 |
| 18Bet | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.14 | 3.22 | 2.68 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.25 | 3.5 | 2.7 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.4 | 2.7 |
| Bet365 | 2.5 | 3.4 | 2.4 |
| Easybet | 2.29 | 3.4 | 2.7 |
| Vcbet | 2.1 | 3.1 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.19 | 3.4 | 2.7 |
| 12bet | 2.19 | 3.4 | 2.7 |
| 18Bet | 2.35 | 3.5 | 2.75 |
| Interwetten | 2.3 | 3.35 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 2.75 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.8 | 2.75 | 0.95 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ vs โกลนิค เลชน่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
4-3-1
โกลนิค เลชน่า
5-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
16 : 11
โกลนิค เลชน่า
18 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
50.0%
โกลนิค เลชน่า
62.5%
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
| รวม | 8 | 4 | 3 | 1 | 16 | 11 | 15 | 6 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 3 | 10 | 4 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 5 | 0 | 6 | 3 | 14 | 3 | 37.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 3 | 12 | 50.0% |
โกลนิค เลชน่า
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 18 | 9 | 16 | 2 | 62.5% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 4 | 9 | 6 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 5 | 7 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 12 | 6 | 37.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
63 - 70
โกลนิค เลชน่า
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
โกลนิค เลชน่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์
DDWWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม7.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%51.50
โกลนิค เลชน่า
WWDWDW
ยิงได้2.83
เสีย1.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.83