ราคาบอล คู่ Yupanqui vs คลับ ลูจัน ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
13 ต.ค. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.5 | 1 |
| Easybet | 0.95 | -0.5 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | -0.5 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.9 | 2.9 | 1.91 |
| Bet365 | 4 | 3 | 1.85 |
| Easybet | 4.4 | 3 | 1.86 |
| Vcbet | 3 | 2.75 | 2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.4 | 3.05 | 1.83 |
| Interwetten | 3.9 | 2.7 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.3 | 2.5 | 0.55 |
| Bet365 | 0.75 | 2 | 1.05 |
| Easybet | 0.75 | 2 | 1.05 |
| Vcbet | 0.62 | 2 | 0.72 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.69 | 2 | 0.97 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Yupanqui vs คลับ ลูจัน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Yupanqui
8-11-12
คลับ ลูจัน
18-7-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Yupanqui
33 : 35
คลับ ลูจัน
45 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Yupanqui
25.8%
คลับ ลูจัน
58.1%
Yupanqui
| รวม | 31 | 8 | 11 | 12 | 33 | 35 | 35 | 21 | 25.8% |
| 15 | 3 | 6 | 6 | 14 | 15 | 15 | 26 | 20.0% | |
| 16 | 5 | 5 | 6 | 19 | 20 | 20 | 12 | 31.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 7 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 5 | 13 | 13 | 8 | 19 | 28 | 26 | 16.1% |
| 15 | 3 | 8 | 4 | 5 | 6 | 17 | 19 | 20.0% | |
| 16 | 2 | 5 | 9 | 3 | 13 | 11 | 27 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
คลับ ลูจัน
| รวม | 31 | 18 | 7 | 6 | 45 | 22 | 61 | 1 | 58.1% |
| 16 | 9 | 3 | 4 | 23 | 10 | 30 | 2 | 56.3% | |
| 15 | 9 | 4 | 2 | 22 | 12 | 31 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 3 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 13 | 16 | 2 | 22 | 7 | 55 | 1 | 41.9% |
| 16 | 7 | 8 | 1 | 10 | 2 | 29 | 2 | 43.8% | |
| 15 | 6 | 8 | 1 | 12 | 5 | 26 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Yupanqui
23 - 81
คลับ ลูจัน
Yupanqui
คลับ ลูจัน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Yupanqui
LDLDLL
ยิงได้0.33
เสีย1.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.17
คลับ ลูจัน
WWWWLW
ยิงได้2.00
เสีย0.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%57.83