ราคาบอล คู่ ยอร์ก 9 เอฟซี vs แคลเวอรี่ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -1 | 1 |
| Easybet | 0.96 | -0.75 | 0.86 |
| Vcbet | 0.91 | -0.75 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | -0.75 | 0.82 |
| Interwetten | 1.1 | -0.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4 | 4 | 1.61 |
| Bet365 | 4.75 | 3.9 | 1.62 |
| Easybet | 4.3 | 3.9 | 1.65 |
| Vcbet | 4.2 | 4 | 1.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.2 | 4.1 | 1.68 |
| Interwetten | 4.1 | 4 | 1.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| Vcbet | 0.9 | 3.25 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 3.25 | 0.88 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยอร์ก 9 เอฟซี vs แคลเวอรี่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยอร์ก 9 เอฟซี
5-9-9
แคลเวอรี่
16-5-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยอร์ก 9 เอฟซี
36 : 53
แคลเวอรี่
50 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยอร์ก 9 เอฟซี
21.7%
แคลเวอรี่
66.7%
ยอร์ก 9 เอฟซี
| รวม | 23 | 5 | 9 | 9 | 36 | 53 | 24 | 7 | 21.7% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 24 | 27 | 15 | 6 | 36.4% | |
| 12 | 1 | 6 | 5 | 12 | 26 | 9 | 7 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 14 | 16 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 8 | 7 | 8 | 18 | 23 | 31 | 6 | 34.8% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 11 | 11 | 17 | 2 | 45.5% | |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 12 | 14 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 9 | 9 | 50.0% |
แคลเวอรี่
| รวม | 24 | 16 | 5 | 3 | 50 | 16 | 53 | 1 | 66.7% |
| 12 | 9 | 3 | 0 | 30 | 7 | 30 | 1 | 75.0% | |
| 12 | 7 | 2 | 3 | 20 | 9 | 23 | 1 | 58.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 9 | 14 | 1 | 16 | 3 | 41 | 1 | 37.5% |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 9 | 3 | 21 | 1 | 41.7% | |
| 12 | 4 | 8 | 0 | 7 | 0 | 20 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยอร์ก 9 เอฟซี
46 - 79
แคลเวอรี่
ยอร์ก 9 เอฟซี
แคลเวอรี่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยอร์ก 9 เอฟซี
LDLWDD
ยิงได้2.33
เสีย2.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%50.83
แคลเวอรี่
LWDWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.00