ราคาบอล คู่ ยอจู เซจง vs ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.92 | 0.75 | 0.78 |
| Crown | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.87 | 0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.93 | 0.75 | 0.91 |
| 12bet | 0.93 | 0.75 | 0.91 |
| 18Bet | 0.85 | 0.75 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.53 | 3.63 | 4 |
| Crown | 1.7 | 3.4 | 3.75 |
| Ladbrokes | 1.73 | 3.4 | 4 |
| Bet365 | 1.75 | 3.5 | 3.9 |
| Easybet | 1.68 | 3.6 | 4.3 |
| Vcbet | 1.67 | 3.6 | 4.6 |
| Mansion88 | 1.7 | 3.45 | 4.15 |
| 12bet | 1.7 | 3.45 | 4.15 |
| 18Bet | 1.72 | 3.6 | 4.2 |
| Interwetten | 1.73 | 3.45 | 4.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.73 | 2.5 | 0.89 |
| Crown | 0.82 | 2.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.87 | 2.5 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.5 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 2.5 | 1 |
| 18Bet | 0.74 | 2.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยอจู เซจง vs ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยอจู เซจง
6-7-9
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
1-7-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยอจู เซจง
24 : 28
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
22 : 49
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยอจู เซจง
27.3%
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
4.5%
ยอจู เซจง
| รวม | 22 | 6 | 7 | 9 | 24 | 28 | 25 | 11 | 27.3% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 14 | 14 | 13 | 11 | 30.0% | |
| 12 | 3 | 3 | 6 | 10 | 14 | 12 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 5 | 11 | 6 | 9 | 12 | 26 | 10 | 22.7% |
| 10 | 4 | 5 | 1 | 8 | 6 | 17 | 6 | 40.0% | |
| 12 | 1 | 6 | 5 | 1 | 6 | 9 | 10 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
| รวม | 22 | 1 | 7 | 14 | 22 | 49 | 10 | 14 | 4.5% |
| 11 | 1 | 3 | 7 | 14 | 21 | 6 | 14 | 9.1% | |
| 11 | 0 | 4 | 7 | 8 | 28 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 14 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 2 | 7 | 13 | 10 | 25 | 13 | 14 | 9.1% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 7 | 11 | 9 | 14 | 18.2% | |
| 11 | 0 | 4 | 7 | 3 | 14 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยอจู เซจง
59 - 37
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
ยอจู เซจง
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยอจู เซจง
LLLWLD
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.50
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
LLLDLL
ยิงได้0.83
เสีย2.33
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.50