ราคาบอล คู่ เยนี่ ออร์ดุสปอร์ vs คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี ไฮไลท์ สถิติทีม
ตุรกี ลีก 3
26 ก.ย. 2569 22:00 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
95
บุก
90
15
บุกอันตราย
7
108
จำนวนการยิง
47
5
ยิงเข้ากรอบ
2
15
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 0.5 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 0.5 | 0.97 |
| Interwetten | 0.83 | 0.5 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.84 | 3.19 | 3.4 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.7 | 3.5 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.83 | 3.5 | 3.5 |
| Bet365 | 1.72 | 3.75 | 4 |
| Easybet | 1.73 | 3.8 | 4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.81 | 3.8 | 3.7 |
| Interwetten | 1.85 | 3.4 | 3.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 3 | 0.7 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 2.75 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 2.75 | 0.91 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เยนี่ ออร์ดุสปอร์ vs คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
2-0-1
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
0-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
6 : 3
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
3 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
66.7%
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
0.0%
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 4 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 3 | 3 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 4 | 33.3% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 33.3% |
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | 12 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
56 - 34
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เยนี่ ออร์ดุสปอร์
LWWLLW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%19.00
คะฮ์รามันมารัช บีแอลดี
LDDWDW
ยิงได้1.17
เสีย0.83
เตะมุม0.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%0.00