ราคาบอล คู่ ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด vs ย่างกุ้ง ซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.25 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | 0.93 | 0 | 0.77 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.14 | 3.45 | 2.54 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.4 | 2.62 |
| Bet365 | 2.4 | 3.6 | 2.38 |
| Easybet | 2.29 | 3.6 | 2.6 |
| Vcbet | 2.2 | 3.2 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.25 | 3.4 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 2.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.87 | 3 | 0.83 |
| Vcbet | 0.71 | 3 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด vs ย่างกุ้ง ซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
2-0-0
ย่างกุ้ง ซิตี้
0-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
7 : 1
ย่างกุ้ง ซิตี้
2 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
100.0%
ย่างกุ้ง ซิตี้
0.0%
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 3 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 50.0% |
ย่างกุ้ง ซิตี้
| รวม | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 8 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 10 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
82 - 30
ย่างกุ้ง ซิตี้
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
ย่างกุ้ง ซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
WWWWWW
ยิงได้3.33
เสีย0.67
เตะมุม5.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%56.50
ย่างกุ้ง ซิตี้
DDDDLW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%56.00