ราคาบอล คู่ อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) vs เจียงซูซูหนิง(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.75 |
| Easybet | 0.94 | 0.75 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.76 | 0.5 | 1 |
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.2 | 4.5 |
| Bet365 | 1.7 | 3.3 | 4.5 |
| Easybet | 1.7 | 3.3 | 4.6 |
| Vcbet | 1.62 | 3 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.75 | 3.25 | 4.5 |
| Interwetten | 1.73 | 3.25 | 4.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 1.03 | 2.25 | 0.78 |
| Easybet | 0.94 | 2.25 | 0.8 |
| Vcbet | 0.75 | 2.25 | 0.59 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1 | 2.25 | 0.76 |
| 18Bet | 0.92 | 2.25 | 0.73 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) vs เจียงซูซูหนิง(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
7-2-2
เจียงซูซูหนิง(ญ)
6-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
14 : 9
เจียงซูซูหนิง(ญ)
14 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
63.6%
เจียงซูซูหนิง(ญ)
54.5%
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
| รวม | 11 | 7 | 2 | 2 | 14 | 9 | 23 | 3 | 63.6% |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 7 | 12 | 4 | 66.7% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 2 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 4 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 4 | 2 | 5 | 2 | 19 | 3 | 45.5% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 5 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
เจียงซูซูหนิง(ญ)
| รวม | 11 | 6 | 1 | 4 | 14 | 12 | 19 | 5 | 54.5% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 4 | 15 | 3 | 83.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 4 | 7 | 11 | 10 | 18.2% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
71 - 36
เจียงซูซูหนิง(ญ)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
เจียงซูซูหนิง(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
WWLDDW
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%57.00
เจียงซูซูหนิง(ญ)
LLLWLD
ยิงได้0.33
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%44.67