ราคาบอล คู่ เวียเนอร์ วิคตอเรีย vs เอสวี ดานูบ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 0.5 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3.7 | 3.1 |
| Bet365 | 1.85 | 4 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.91 | 3.7 | 3.05 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.9 | 3.75 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.81 | 3.25 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เวียเนอร์ วิคตอเรีย vs เอสวี ดานูบ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
5-1-3
เอสวี ดานูบ
2-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
15 : 9
เอสวี ดานูบ
15 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
55.6%
เอสวี ดานูบ
22.2%
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 15 | 9 | 16 | 5 | 55.6% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 5 | 10 | 1 | 60.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 9 | 33.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 1 | 8 | 5 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
เอสวี ดานูบ
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 15 | 18 | 10 | 14 | 22.2% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 9 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 9 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 7 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 2 | 4 | 6 | 7 | 11 | 11 | 33.3% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
68 - 52
เอสวี ดานูบ
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
เอสวี ดานูบ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
WWWWDL
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.00
เอสวี ดานูบ
LDWWDD
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%47.33