ราคาบอล คู่ เวียนเนอร์ เอสซี vs เอสซี แมนสดอร์ฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 3.5 | 2.37 |
| Bet365 | 2.4 | 3.6 | 2.38 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.5 | 3.5 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เวียนเนอร์ เอสซี vs เอสซี แมนสดอร์ฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เวียนเนอร์ เอสซี
6-2-3
เอสซี แมนสดอร์ฟ
8-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เวียนเนอร์ เอสซี
25 : 12
เอสซี แมนสดอร์ฟ
30 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เวียนเนอร์ เอสซี
54.5%
เอสซี แมนสดอร์ฟ
72.7%
เวียนเนอร์ เอสซี
| รวม | 11 | 6 | 2 | 3 | 25 | 12 | 20 | 3 | 54.5% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 3 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 9 | 10 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 14 | 7 | 21 | 2 | 54.5% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 50.0% |
เอสซี แมนสดอร์ฟ
| รวม | 11 | 8 | 1 | 2 | 30 | 10 | 25 | 1 | 72.7% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 4 | 9 | 6 | 60.0% | |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 6 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 8 | 3 | 0 | 15 | 2 | 27 | 1 | 72.7% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 0 | 11 | 3 | 60.0% | |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 2 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เวียนเนอร์ เอสซี
56 - 72
เอสซี แมนสดอร์ฟ
เวียนเนอร์ เอสซี
เอสซี แมนสดอร์ฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เวียนเนอร์ เอสซี
DLWLWD
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%57.17
เอสซี แมนสดอร์ฟ
WDLWWW
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%45.67