ราคาบอล คู่ เวสเตอร์โล vs วาสแลนด์ บีเวเรน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0.5 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.5 | 0.87 |
| Interwetten | 0.9 | 0.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.9 | 3.3 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.9 | 3.9 | 3.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.88 | 3.9 | 3.35 |
| Interwetten | 1.97 | 3.9 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | 3.25 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 3.25 | 0.88 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เวสเตอร์โล vs วาสแลนด์ บีเวเรน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เวสเตอร์โล
4-1-3
วาสแลนด์ บีเวเรน
3-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เวสเตอร์โล
20 : 17
วาสแลนด์ บีเวเรน
8 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เวสเตอร์โล
50.0%
วาสแลนด์ บีเวเรน
37.5%
เวสเตอร์โล
| รวม | 8 | 4 | 1 | 3 | 20 | 17 | 13 | 6 | 50.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 12 | 10 | 7 | 8 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 7 | 6 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 9 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 9 | 7 | 13 | 5 | 37.5% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 9 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
วาสแลนด์ บีเวเรน
| รวม | 8 | 3 | 0 | 5 | 8 | 14 | 9 | 11 | 37.5% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 6 | 75.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 11 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 4 | 2 | 3 | 6 | 10 | 12 | 25.0% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 10 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เวสเตอร์โล
78 - 44
วาสแลนด์ บีเวเรน
เวสเตอร์โล
วาสแลนด์ บีเวเรน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เวสเตอร์โล
WWWWWD
ยิงได้3.17
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.50
วาสแลนด์ บีเวเรน
WLLWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%56.67