ราคาบอล คู่ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน vs มิลล์วอลล์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 0.5 | 0.85 |
| Macauslot | 0.99 | 0.5 | 0.79 |
| Crown | 1.04 | 0.5 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 0.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.99 | 0.5 | 0.84 |
| Mansion88 | 1.01 | 0.5 | 0.87 |
| 12bet | 1.01 | 0.5 | 0.87 |
| 18Bet | 0.96 | 0.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.03 | 3.17 | 3.19 |
| Macauslot | 1.98 | 3.43 | 3.03 |
| Crown | 2.04 | 3.6 | 3.2 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.5 | 3.5 |
| Bet365 | 2 | 3.5 | 3.4 |
| Easybet | 2 | 3.4 | 3.3 |
| Vcbet | 1.95 | 3.5 | 3.4 |
| Mansion88 | 2.01 | 3.5 | 3.35 |
| 12bet | 2.01 | 3.5 | 3.35 |
| 18Bet | 2 | 3.5 | 3.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.5 | 1 |
| Macauslot | 0.76 | 2.5 | 0.96 |
| Crown | 0.87 | 2.5 | 1 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 1.02 | 2.75 | 0.78 |
| Vcbet | 1.01 | 2.75 | 0.84 |
| Mansion88 | 1.06 | 2.75 | 0.8 |
| 12bet | 0.85 | 2.5 | 1.01 |
| 18Bet | 0.78 | 2.5 | 0.99 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน vs มิลล์วอลล์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
7-4-3
มิลล์วอลล์
5-3-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
20 : 15
มิลล์วอลล์
23 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
50.0%
มิลล์วอลล์
35.7%
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
| รวม | 14 | 7 | 4 | 3 | 20 | 15 | 25 | 5 | 50.0% |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 10 | 7 | 12 | 12 | 42.9% | |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 8 | 13 | 2 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 3 | 9 | 2 | 7 | 6 | 18 | 13 | 21.4% |
| 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 13 | 28.6% | |
| 7 | 1 | 6 | 0 | 2 | 1 | 9 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
มิลล์วอลล์
| รวม | 14 | 5 | 3 | 6 | 23 | 24 | 18 | 13 | 35.7% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 15 | 9 | 11 | 13 | 42.9% | |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 15 | 7 | 16 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 6 | 3 | 5 | 12 | 10 | 21 | 6 | 42.9% |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 7 | 3 | 13 | 3 | 57.1% | |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 | 16 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
69 - 49
มิลล์วอลล์
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
มิลล์วอลล์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
DWDWWL
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%57.67
มิลล์วอลล์
LWLDLW
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม6.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%54.33