ราคาบอล คู่ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) vs วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
21 ก.ย. 2569 23:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.63 | 0.5 | 1.26 |
| Macauslot | 0.62 | 0.5 | 1.08 |
| Crown | 0.84 | 0.75 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.84 | 0.75 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| 18Bet | 0.8 | 1.25 | 0.84 |
| Interwetten | 0.65 | 0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.63 | 3.87 | 4.02 |
| Macauslot | 1.57 | 3.78 | 3.55 |
| Crown | 1.66 | 3.8 | 3.5 |
| Ladbrokes | 1.67 | 3.9 | 3.8 |
| Bet365 | 1.48 | 4.33 | 4.75 |
| Easybet | 1.67 | 4.3 | 4.3 |
| Vcbet | 1.4 | 3.8 | 4.6 |
| Mansion88 | 1.65 | 3.9 | 3.85 |
| 12bet | 1.65 | 3.9 | 3.85 |
| 18Bet | 1.57 | 4.2 | 4.5 |
| Interwetten | 1.67 | 4.1 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.63 | 3 | 1.23 |
| Macauslot | 0.59 | 3 | 1.03 |
| Crown | 0.88 | 3.25 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.89 | 3.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.65 | 3.25 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 3.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.81 | 3.25 | 0.83 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) vs วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
3-0-1
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
2-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
7 : 4
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
7 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
75.0%
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
50.0%
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
| รวม | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 5 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 7 | 50.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 75.0% |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 7 | 7 | 8 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 7 | 7 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
71 - 42
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
WLWWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.67
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ท (ญ)
LDWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%37.33