ราคาบอล คู่ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) vs เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
25 ต.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.96 | 0.75 | 0.74 |
| Crown | 0.91 | 0.75 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.84 | 0.5 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 0.5 | 1 |
| 18Bet | 0.74 | 0.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.85 | 0.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.58 | 3.8 | 3.58 |
| Crown | 1.71 | 3.65 | 3.45 |
| Ladbrokes | 1.83 | 3.5 | 3.5 |
| Bet365 | 1.7 | 3.9 | 3.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3.3 | 3.4 |
| Mansion88 | 1.84 | 3.5 | 3.45 |
| 12bet | 1.84 | 3.5 | 3.45 |
| 18Bet | 1.8 | 3.8 | 3.6 |
| Interwetten | 1.9 | 3.5 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.89 | 3 | 0.73 |
| Crown | 0.88 | 3 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.72 | 3 | 0.62 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 3 | 0.82 |
| 18Bet | 0.89 | 3 | 0.76 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) vs เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
3-1-2
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
3-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
10 : 8
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
8 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
50.0%
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
42.9%
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 6 | 50.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 1 | 16 | 2 | 83.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 1 | 16 | 83.3% |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
| รวม | 7 | 3 | 1 | 3 | 8 | 10 | 10 | 8 | 42.9% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 2 | 2 | 10 | 7 | 28.6% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
68 - 53
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
LWDWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.50
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
LWWLWL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%35.67