ราคาบอล คู่ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) vs ฮัมบูร์ก (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | 1.25 | 0.77 |
| Macauslot | 0.92 | 1.25 | 0.78 |
| Crown | 0.92 | 1.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.87 | 1 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | 1 | 0.94 |
| 12bet | 1.16 | 1.25 | 0.7 |
| 18Bet | 0.77 | 1 | 0.88 |
| Interwetten | 1.1 | 1.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.45 | 4.09 | 5.3 |
| Macauslot | 1.31 | 4.4 | 5.45 |
| Crown | 1.39 | 4.25 | 5.1 |
| Ladbrokes | 1.5 | 4 | 5 |
| Bet365 | 1.44 | 4.33 | 5.25 |
| Easybet | 1.44 | 4.3 | 4.7 |
| Vcbet | 1.4 | 3.6 | 4.8 |
| Mansion88 | 1.53 | 3.8 | 4.95 |
| 12bet | 1.53 | 4.05 | 4.7 |
| 18Bet | 1.48 | 4.2 | 5.25 |
| Interwetten | 1.5 | 4.5 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3 | 0.85 |
| Macauslot | 0.6 | 2.75 | 1.02 |
| Crown | 0.87 | 3 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 1.04 | 3 | 0.79 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.75 |
| Mansion88 | 1.03 | 3 | 0.79 |
| 12bet | 1.03 | 3 | 0.79 |
| 18Bet | 0.92 | 3 | 0.73 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) vs ฮัมบูร์ก (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
2-0-1
ฮัมบูร์ก (ญ)
0-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
6 : 4
ฮัมบูร์ก (ญ)
3 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
66.7%
ฮัมบูร์ก (ญ)
0.0%
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 6 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 100.0% |
ฮัมบูร์ก (ญ)
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 9 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
72 - 27
ฮัมบูร์ก (ญ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
ฮัมบูร์ก (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
LWWWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.50
ฮัมบูร์ก (ญ)
DLDLWL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.67