ราคาบอล คู่ วอเตอร์เฮาส์เอฟซี vs ทรู-จูซ เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 1 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 1 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 1.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.62 | 1 | 1.16 |
| 12bet | 0.62 | 1 | 1.16 |
| 18Bet | 0.88 | 1.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.4 | 4.21 | 4.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.53 | 3.9 | 4.15 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.4 | 5.5 |
| Bet365 | 1.48 | 4.75 | 4.33 |
| Easybet | 1.45 | 5 | 4.3 |
| Vcbet | 1.4 | 4.8 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.42 | 4.25 | 5.7 |
| 12bet | 1.42 | 4.35 | 5.5 |
| 18Bet | 1.46 | 4.5 | 6 |
| Interwetten | 1.45 | 4.6 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 3.5 | 0.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.8 |
| Bet365 | 0.93 | 3.75 | 0.78 |
| Easybet | 0.84 | 3.5 | 1.01 |
| Vcbet | 0.98 | 3.75 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.79 | 3.25 | 0.97 |
| 18Bet | 0.94 | 3.5 | 0.81 |
| Interwetten | 0.83 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วอเตอร์เฮาส์เอฟซี vs ทรู-จูซ เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
3-2-0
ทรู-จูซ เอฟซี
2-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
15 : 2
ทรู-จูซ เอฟซี
6 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
60.0%
ทรู-จูซ เอฟซี
40.0%
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 15 | 2 | 11 | 3 | 60.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 12 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 15 | 2 | 11 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 5 | 50.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 2 | 10 | 60.0% |
ทรู-จูซ เอฟซี
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 5 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 5 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
67 - 55
ทรู-จูซ เอฟซี
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
ทรู-จูซ เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
DWWWLD
ยิงได้2.67
เสีย0.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%55.50
ทรู-จูซ เอฟซี
LWDW
ยิงได้1.25
เสีย0.50
เตะมุม2.75
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.00