ราคาบอล คู่ วอเตอร์เฮาส์เอฟซี vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก จาไมก้า
14 เม.ย. 2568 06:00 น.
📊 สถิติ
56%
อัตราครองบอล
44%
127
บุก
103
10
บุกอันตราย
6
131
จำนวนการยิง
99
2
ยิงเข้ากรอบ
0
8
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 0.5 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.5 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.91 | 0.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.93 | 0.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.93 | 0.5 | 0.87 |
| 18Bet | 0.92 | 0.5 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.97 | 2.89 | 3.36 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.89 | 3.2 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.1 | 3.4 |
| Bet365 | 1.83 | 3.2 | 4.33 |
| Easybet | 1.83 | 3.2 | 4.3 |
| Vcbet | 1.9 | 3.2 | 3.9 |
| Mansion88 | 1.93 | 3.35 | 3.3 |
| 12bet | 1.93 | 3.3 | 3.35 |
| 18Bet | 1.95 | 3.4 | 3.8 |
| Interwetten | 1.95 | 3.1 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | 2 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.63 | 2 | 1.14 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.61 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.73 | 2 | 1.15 |
| Vcbet | 0.94 | 2.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.86 | 2.25 | 0.94 |
| 18Bet | 0.87 | 2.25 | 0.89 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วอเตอร์เฮาส์เอฟซี vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
13-10-12
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
7-11-17
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
39 : 40
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
32 : 57
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
37.1%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
20.0%
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
| รวม | 35 | 13 | 10 | 12 | 39 | 40 | 49 | 6 | 37.1% |
| 18 | 8 | 4 | 6 | 19 | 21 | 28 | 8 | 44.4% | |
| 17 | 5 | 6 | 6 | 20 | 19 | 21 | 6 | 29.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 35 | 7 | 18 | 10 | 14 | 20 | 39 | 10 | 20.0% |
| 18 | 4 | 8 | 6 | 6 | 11 | 20 | 9 | 22.2% | |
| 17 | 3 | 10 | 4 | 8 | 9 | 19 | 9 | 17.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 35 | 7 | 11 | 17 | 32 | 57 | 32 | 12 | 20.0% |
| 19 | 6 | 7 | 6 | 19 | 19 | 25 | 9 | 31.6% | |
| 16 | 1 | 4 | 11 | 13 | 38 | 7 | 14 | 6.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 35 | 9 | 14 | 12 | 15 | 23 | 41 | 8 | 25.7% |
| 19 | 4 | 9 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 21.1% | |
| 16 | 5 | 5 | 6 | 7 | 13 | 20 | 8 | 31.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
61 - 40
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
WDDWWL
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%33.33
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
LWDWDL
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%10.33