ราคาบอล คู่ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ vs เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
13 ก.ย. 2569 02:25 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | -0.5 | 0.78 |
| Macauslot | 1 | -0.5 | 0.7 |
| Crown | 0.85 | -0.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.89 | -0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | 1.23 | -0.5 | 0.65 |
| 12bet | 0.88 | -0.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.82 | -0.75 | 0.94 |
| Interwetten | 0.95 | -0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.98 | 3.25 | 1.78 |
| Macauslot | 3.68 | 3.12 | 1.7 |
| Crown | 4 | 3.4 | 1.74 |
| Ladbrokes | 4.2 | 3.4 | 1.73 |
| Bet365 | 4.33 | 3.4 | 1.67 |
| Easybet | 4.5 | 3.5 | 1.69 |
| Vcbet | 4.75 | 3.6 | 1.7 |
| Mansion88 | 4.15 | 3.65 | 1.65 |
| 12bet | 3.85 | 3.55 | 1.73 |
| 18Bet | 4.2 | 3.6 | 1.83 |
| Interwetten | 4.4 | 3.4 | 1.77 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 2.25 | 1.04 |
| Macauslot | 0.7 | 2.25 | 0.92 |
| Crown | 1.02 | 2.5 | 0.78 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 1.05 | 2.5 | 0.75 |
| Easybet | 1.03 | 2.5 | 0.78 |
| Vcbet | 1.02 | 2.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.76 | 2.25 | 1.06 |
| 12bet | 0.76 | 2.25 | 1.06 |
| 18Bet | 1 | 2.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ vs เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
2-1-2
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
2-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
6 : 8
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
5 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
40.0%
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
40.0%
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 8 | 7 | 10 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 7 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 8 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 6 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 40.0% |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 9 | 40.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 4 | 20.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 7 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
55 - 74
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
LLDWLD
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.83
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
DWWDWL
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%53.00
👥 ตัวจริง
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 4-3-1-2
33Agustín Buffa
6Leandro Zazpe
13เฟบริซิโอ ฟอร์มิเลียโน
2Nicolas Cabral
17Alan Nicolas Garcia Pereyra
21Santiago Benitez
5นิโคลัส เคเวรอซ
31Furtado N.
16โจเซ่ อัลเบอร์ติ
24โจอาควิน เซบายอส มาร์ชาโด
30Labandeira F.
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 4-2-3-1
1หลุยส์ เมเฮีย
14Acosta M.
27Blengio L.
3Borthagaray G.
28Tomas Hernandez
11Jonás Luna
15Mencia Hernandez D. J.
8Oriol S.
9Ormeno S.
12Jose Rio
7โรดริโก ริเวโร