ราคาบอล คู่ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ vs คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
25 ต.ค. 2569 19:55 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Macauslot | 0.8 | 0.25 | 0.9 |
| Crown | 0.82 | 0.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.88 | 0.25 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.86 | 0.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.86 | 0.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.83 | 0.25 | 0.94 |
| Interwetten | 1.1 | 0.5 | 0.65 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.09 | 3.14 | 3.07 |
| Macauslot | 2 | 3.18 | 2.75 |
| Crown | 2.06 | 3.35 | 2.98 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.2 | 3.1 |
| Bet365 | 2.1 | 3.1 | 3.1 |
| Easybet | 2.11 | 3.2 | 3.2 |
| Vcbet | 2.15 | 3.3 | 3.25 |
| Mansion88 | 2.14 | 3.2 | 2.92 |
| 12bet | 2.14 | 3.2 | 2.92 |
| 18Bet | 2.2 | 3.3 | 3.3 |
| Interwetten | 2.2 | 3.15 | 3.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 2.5 | 0.82 |
| Macauslot | 0.88 | 2.5 | 0.74 |
| Crown | 0.93 | 2.5 | 0.77 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.99 | 2.5 | 0.82 |
| Vcbet | 0.99 | 2.5 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.5 | 0.86 |
| 12bet | 0.96 | 2.5 | 0.86 |
| 18Bet | 0.98 | 2.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ vs คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
4-3-5
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
6-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
13 : 18
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
13 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
33.3%
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
50.0%
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
| รวม | 12 | 4 | 3 | 5 | 13 | 18 | 15 | 11 | 33.3% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 9 | 33.3% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | 7 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 4 | 6 | 2 | 8 | 4 | 18 | 3 | 33.3% |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 1 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
| รวม | 12 | 6 | 1 | 5 | 13 | 13 | 19 | 6 | 50.0% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 6 | 9 | 8 | 60.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 7 | 7 | 10 | 4 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 4 | 6 | 2 | 4 | 3 | 18 | 5 | 33.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 13 | 20.0% | |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 1 | 12 | 1 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
51 - 69
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
LLDWWL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%52.17
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
WDLWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%40.33
👥 ตัวจริง
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 4-3-3
33Agustín Buffa
15Mencia Hernandez D. J.
2Nicolas Cabral
13เฟบริซิโอ ฟอร์มิเลียโน
31Furtado N.
5นิโคลัส เคเวรอซ
21Santiago Benitez
16โจเซ่ อัลเบอร์ติ
10Luciano Consentino
24โจอาควิน เซบายอส มาร์ชาโด
30Labandeira F.
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 4-2-3-1
1Bacchia R.
14Acosta M.
0Blanco J.
25กอนซาโล่ เฟรย์ตัส
17Alan Nicolas Garcia Pereyra
11Jonás Luna
12Jose Rio
7โรดริโก ริเวโร
26R.Sanchez
80Urretaviscaya J.
6Leandro Zazpe