ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา vs เอสเค ปรอสเตียยอฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 0.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.73 | 0.5 | 1.08 |
| Vcbet | 0.89 | 0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.9 | 0.75 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.63 | 3.72 | 4.16 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.65 | 4.05 | 4.05 |
| Ladbrokes | 1.67 | 3.75 | 3.9 |
| Bet365 | 1.67 | 3.5 | 4.33 |
| Easybet | 1.67 | 3.6 | 4.3 |
| Vcbet | 1.7 | 4 | 4.33 |
| Mansion88 | 1.7 | 3.8 | 3.65 |
| 12bet | 1.7 | 3.8 | 3.65 |
| 18Bet | 1.71 | 3.9 | 4.3 |
| Interwetten | 1.7 | 3.7 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | 2.75 | 1.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 2.75 | 1.13 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | 0.94 | 3 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.7 | 2.75 | 1.13 |
| 12bet | 0.7 | 2.75 | 1.13 |
| 18Bet | 0.93 | 3 | 0.81 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา vs เอสเค ปรอสเตียยอฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา
5-1-3
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
1-5-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา
14 : 9
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
11 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา
55.6%
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
11.1%
วิโซซิน่า จิคลาวา
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 14 | 9 | 16 | 4 | 55.6% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 5 | 9 | 4 | 60.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 9 | 4 | 17 | 2 | 55.6% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 4 | 12 | 66.7% |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
| รวม | 9 | 1 | 5 | 3 | 11 | 12 | 8 | 14 | 11.1% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 7 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 9 | 8 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 4 | 5 | 12 | 11 | 33.3% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 12 | 20.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา
65 - 42
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
วิโซซิน่า จิคลาวา
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา
LWWWLW
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%51.83
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
WDDDDL
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%47.50