ราคาบอล คู่ เอสเอฟเค โชวิน่า vs ยูนี ฮลูบีน่า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.25 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.25 | 3.5 | 2.5 |
| Bet365 | 2.4 | 3.6 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.3 | 3.6 | 2.6 |
| Interwetten | 2.3 | 3.55 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 3 | 0.81 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเอฟเค โชวิน่า vs ยูนี ฮลูบีน่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเอฟเค โชวิน่า
3-2-4
ยูนี ฮลูบีน่า
4-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเอฟเค โชวิน่า
8 : 14
ยูนี ฮลูบีน่า
23 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเอฟเค โชวิน่า
33.3%
ยูนี ฮลูบีน่า
44.4%
เอสเอฟเค โชวิน่า
| รวม | 9 | 3 | 2 | 4 | 8 | 14 | 11 | 13 | 33.3% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 5 | 7 | 13 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 7 | 5 | 15 | 6 | 44.4% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
ยูนี ฮลูบีน่า
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 23 | 15 | 15 | 7 | 44.4% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 15 | 9 | 8 | 9 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 6 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 7 | 1 | 1 | 16 | 4 | 22 | 1 | 77.8% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 11 | 2 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเอฟเค โชวิน่า
42 - 62
ยูนี ฮลูบีน่า
เอสเอฟเค โชวิน่า
ยูนี ฮลูบีน่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเอฟเค โชวิน่า
DLLLWW
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%46.83
ยูนี ฮลูบีน่า
DDDWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%41.67