ราคาบอล คู่ วอร์เดอร์แลนด์(ญ) vs Union Kleinmunchen Women's ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
3 ต.ค. 2569 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 1.75 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 1.75 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 1.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.85 | 1.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.19 | 5.3 | 7.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.22 | 5.75 | 8.5 |
| Bet365 | 1.18 | 6 | 11 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.22 | 5.75 | 10 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.24 | 4.5 | 8.5 |
| 18Bet | 1.26 | 5 | 9.5 |
| Interwetten | 1.25 | 6 | 9.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 3.25 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 3.25 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 3.25 | 0.91 |
| 18Bet | 0.79 | 3.25 | 0.86 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วอร์เดอร์แลนด์(ญ) vs Union Kleinmunchen Women's
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
4-1-2
Union Kleinmunchen Women's
1-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
13 : 12
Union Kleinmunchen Women's
4 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
57.1%
Union Kleinmunchen Women's
12.5%
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 13 | 12 | 13 | 4 | 57.1% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 10 | 9 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 11 | 5 | 42.9% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 5 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Union Kleinmunchen Women's
| รวม | 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 18 | 4 | 9 | 12.5% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 10 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 0 | 2 | 6 | 1 | 9 | 2 | 10 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 7 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
75 - 16
Union Kleinmunchen Women's
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
Union Kleinmunchen Women's
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
WWWDWL
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%38.67
Union Kleinmunchen Women's
LLLDWL
ยิงได้0.33
เสีย2.17
เตะมุม1.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%16.00