ราคาบอล คู่ วิเซล่า ยู23 vs ฟาเรนเซ่ ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | 0.99 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | 0.97 | 0 | 0.84 |
| Mansion88 | 1.01 | 0 | 0.83 |
| 12bet | 0.92 | 0 | 0.92 |
| 18Bet | 0.91 | 0 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.54 | 3.29 | 2.36 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.51 | 3.7 | 2.33 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3.4 | 2.37 |
| Bet365 | 2.5 | 3.5 | 2.35 |
| Easybet | 2.5 | 3.5 | 2.39 |
| Vcbet | 2.5 | 3.6 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.51 | 3.5 | 2.28 |
| 12bet | 2.41 | 3.45 | 2.41 |
| 18Bet | 2.55 | 3.5 | 2.4 |
| Interwetten | 2.55 | 3.4 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.67 | 2.75 | 1.14 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 3 | 0.94 |
| Vcbet | 0.92 | 3 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.71 | 2.75 | 1.12 |
| 12bet | 0.84 | 3 | 0.98 |
| 18Bet | 0.84 | 3 | 0.81 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิเซล่า ยู23 vs ฟาเรนเซ่ ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิเซล่า ยู23
2-0-2
ฟาเรนเซ่ ยู23
3-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิเซล่า ยู23
4 : 4
ฟาเรนเซ่ ยู23
11 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิเซล่า ยู23
50.0%
ฟาเรนเซ่ ยู23
50.0%
วิเซล่า ยู23
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 13 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 14 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 20 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 19 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 0.0% |
ฟาเรนเซ่ ยู23
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 3 | 50.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 4 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 13 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิเซล่า ยู23
50 - 63
ฟาเรนเซ่ ยู23
วิเซล่า ยู23
ฟาเรนเซ่ ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิเซล่า ยู23
WWLLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%48.67
ฟาเรนเซ่ ยู23
DLWWDW
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%46.17