ราคาบอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
11 เม.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | -0.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.1 | 3.7 | 1.91 |
| Bet365 | 3.1 | 3.9 | 1.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.25 | 3.8 | 1.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.1 | 3.7 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.87 | 3.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 3.25 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิเซล่า (ยู 19)
1-4-3
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
3-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิเซล่า (ยู 19)
11 : 21
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
16 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิเซล่า (ยู 19)
12.5%
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
37.5%
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 8 | 1 | 4 | 3 | 11 | 21 | 7 | 5 | 12.5% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 8 | 15 | 3 | 5 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 12 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 8 | 12 | 4 | 37.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 5 | 7 | 3 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 4 | 11 | 50.0% |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 16 | 14 | 12 | 3 | 37.5% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 4 | 8 | 1 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 3 | 1 | 9 | 4 | 15 | 2 | 50.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 1 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิเซล่า (ยู 19)
46 - 57
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิเซล่า (ยู 19)
DWDDLD
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%43.50
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
LDDLWD
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%54.67