ราคาบอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs โมไรเรนเซ่(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
4 เม.ย. 2569 22:00 น.
📊 สถิติ
47%
อัตราครองบอล
53%
67
บุก
74
12
บุกอันตราย
9
30
จำนวนการยิง
35
5
ยิงเข้ากรอบ
5
5
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.04 | 0 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.2 | 0 | 0.59 |
| 12bet | 1.2 | 0 | 0.59 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.7 | 3.25 | 2.25 |
| Bet365 | 2.9 | 3.4 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.63 | 3.5 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 2.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs โมไรเรนเซ่(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิเซล่า (ยู 19)
1-3-3
โมไรเรนเซ่(U19)
4-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิเซล่า (ยู 19)
8 : 18
โมไรเรนเซ่(U19)
8 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิเซล่า (ยู 19)
14.3%
โมไรเรนเซ่(U19)
57.1%
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 8 | 18 | 6 | 5 | 14.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 12 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 10 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 7 | 11 | 4 | 42.9% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% |
โมไรเรนเซ่(U19)
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 4 | 13 | 2 | 57.1% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 12 | 3 | 42.9% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิเซล่า (ยู 19)
43 - 74
โมไรเรนเซ่(U19)
วิเซล่า (ยู 19)
โมไรเรนเซ่(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิเซล่า (ยู 19)
WDDLDL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%42.17
โมไรเรนเซ่(U19)
DLWWWL
ยิงได้1.00
เสีย0.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%53.00