ราคาบอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs บราก้า(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -1 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | -1 | 0.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 5.5 | 4 | 1.44 |
| Bet365 | 5.5 | 4 | 1.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 5.25 | 4.2 | 1.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 3 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs บราก้า(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิเซล่า (ยู 19)
0-0-3
บราก้า(ยู 19)
2-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิเซล่า (ยู 19)
2 : 7
บราก้า(ยู 19)
4 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิเซล่า (ยู 19)
0.0%
บราก้า(ยู 19)
66.7%
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 7 | 0 | 10 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 7 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 10 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 0.0% |
บราก้า(ยู 19)
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 3 | 33.3% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 6 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิเซล่า (ยู 19)
31 - 75
บราก้า(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19)
บราก้า(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิเซล่า (ยู 19)
LLLLWD
ยิงได้1.50
เสีย2.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%45.83
บราก้า(ยู 19)
DWWWLW
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%29.00