ราคาบอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
26 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
59%
อัตราครองบอล
41%
95
บุก
77
17
บุกอันตราย
12
68
จำนวนการยิง
42
6
ยิงเข้ากรอบ
12
10
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| 12bet | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.25 | 2.87 |
| Bet365 | 2.45 | 3.4 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.55 | 3.2 | 2.55 |
| Mansion88 | 2.12 | 3.3 | 2.96 |
| 12bet | 2.12 | 3.3 | 2.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.79 | 2.5 | 0.97 |
| 12bet | 0.81 | 2.5 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิเซล่า (ยู 19) vs อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิเซล่า (ยู 19)
1-0-4
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
1-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิเซล่า (ยู 19)
5 : 10
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
2 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิเซล่า (ยู 19)
20.0%
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
20.0%
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 10 | 3 | 10 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 6 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 10 | 3 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 5 | 3 | 10 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 5 | 3 | 20.0% |
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 9 | 20.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 9 | 0.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิเซล่า (ยู 19)
48 - 56
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
วิเซล่า (ยู 19)
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิเซล่า (ยู 19)
LWLLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%45.50
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
LWLLDL
ยิงได้0.33
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%47.83