ราคาบอล คู่ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) vs วิเซล่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
8 ส.ค. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.4 | 3.7 |
| Bet365 | 1.8 | 3.8 | 3.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 3 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) vs วิเซล่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
8-3-7
วิเซล่า (ยู 19)
5-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
22 : 27
วิเซล่า (ยู 19)
30 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
44.4%
วิเซล่า (ยู 19)
27.8%
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
| รวม | 18 | 8 | 3 | 7 | 22 | 27 | 27 | 6 | 44.4% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 8 | 13 | 9 | 7 | 22.2% | |
| 9 | 6 | 0 | 3 | 14 | 14 | 18 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 7 | 6 | 5 | 12 | 10 | 27 | 5 | 38.9% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 12 | 7 | 33.3% | |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 7 | 4 | 15 | 2 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 18 | 5 | 4 | 9 | 30 | 39 | 19 | 7 | 27.8% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 12 | 18 | 6 | 8 | 11.1% | |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 18 | 21 | 13 | 6 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 5 | 6 | 7 | 12 | 16 | 21 | 7 | 27.8% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 5 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 11 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
44 - 59
วิเซล่า (ยู 19)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
LLLDDL
ยิงได้1.50
เสีย2.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%55.83
วิเซล่า (ยู 19)
LWDWDD
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%43.17