ราคาบอล คู่ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) vs บราก้า(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
18 เม.ย. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | -0.25 | 1.02 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.03 | 0 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.04 | 0 | 0.76 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.62 | 3.25 | 2.3 |
| Bet365 | 2.62 | 3.5 | 2.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 3.25 | 2.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.63 | 3.35 | 2.28 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.92 | 2.75 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 2.5 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 2.75 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) vs บราก้า(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
3-3-3
บราก้า(ยู 19)
7-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
17 : 16
บราก้า(ยู 19)
25 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
33.3%
บราก้า(ยู 19)
77.8%
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 17 | 16 | 12 | 3 | 33.3% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 4 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 12 | 4 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 4 | 1 | 9 | 4 | 16 | 2 | 44.4% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 1 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
บราก้า(ยู 19)
| รวม | 9 | 7 | 0 | 2 | 25 | 9 | 21 | 1 | 77.8% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 | 1 | 60.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 14 | 1 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 11 | 5 | 16 | 1 | 55.6% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 5 | 20.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
40 - 80
บราก้า(ยู 19)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
บราก้า(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
LLDDLW
ยิงได้1.83
เสีย2.17
เตะมุม6.00
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%56.50
บราก้า(ยู 19)
WWLWWW
ยิงได้2.67
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.83