ราคาบอล คู่ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20 vs ปาโดวา ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.92 | 0.75 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.6 | 3.65 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.6 | 3.9 |
| Bet365 | 1.67 | 3.75 | 4.1 |
| Easybet | 1.67 | 3.8 | 4.1 |
| Vcbet | 1.62 | 3.3 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.73 | 3.7 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 2.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.63 | 2.75 | 0.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20 vs ปาโดวา ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
1-0-1
ปาโดวา ยู19
2-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
4 : 4
ปาโดวา ยู19
5 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
50.0%
ปาโดวา ยู19
100.0%
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 9 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 50.0% |
ปาโดวา ยู19
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 2 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 0 | 4 | 3 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
51 - 74
ปาโดวา ยู19
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
ปาโดวา ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
LWDWWL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.83
ปาโดวา ยู19
WWLWDW
ยิงได้1.67
เสีย0.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%37.50