ราคาบอล คู่ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20 vs สปอล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.65 | 3.7 | 4.2 |
| Bet365 | 1.65 | 3.7 | 4.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.65 | 3.75 | 4.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20 vs สปอล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
12-10-6
สปอล ยู19
7-11-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
47 : 29
สปอล ยู19
27 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
42.9%
สปอล ยู19
25.0%
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
| รวม | 28 | 12 | 10 | 6 | 47 | 29 | 46 | 4 | 42.9% |
| 14 | 5 | 6 | 3 | 23 | 17 | 21 | 8 | 35.7% | |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 24 | 12 | 25 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 10 | 15 | 3 | 21 | 11 | 45 | 4 | 35.7% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 13 | 7 | 25 | 3 | 50.0% | |
| 14 | 3 | 11 | 0 | 8 | 4 | 20 | 3 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
สปอล ยู19
| รวม | 28 | 7 | 11 | 10 | 27 | 32 | 32 | 11 | 25.0% |
| 14 | 3 | 5 | 6 | 12 | 16 | 14 | 12 | 21.4% | |
| 14 | 4 | 6 | 4 | 15 | 16 | 18 | 7 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 8 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 4 | 18 | 6 | 7 | 10 | 30 | 10 | 14.3% |
| 14 | 3 | 9 | 2 | 5 | 4 | 18 | 9 | 21.4% | |
| 14 | 1 | 9 | 4 | 2 | 6 | 12 | 13 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
59 - 38
สปอล ยู19
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
สปอล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
WLDLWD
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%32.67
สปอล ยู19
LLLDDD
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม5.50
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%38.50